Description
Thông số kỹ thuật
| Màn: | Dynamic AMOLED 2X, 6.2″, Full HD |
| Hệ Điều Hành: | Android 14 |
| Camera Sau: | Chính 50 MP & Phụ 12 MP, 10 MP |
| Camera Trước: | 12 MP |
| CPU: | Exynos 2400 8 nhân |
| Ram: | 8 GB |
| Bộ nhớ trong: | 256GB |
| Kết nối: | 2 Nano SIM, Hỗ trợ 5G |
| Dung lượng pin: | 4000 mAh, 25 W |





