Description
Thông số kỹ thuật
| Màn: | 11″, Liquid Retina |
| Hệ Điều Hành: | iPadOS 16 |
| Camera Sau: | Chính 12 MP & Phụ 10 MP, TOF 3D LiDAR |
| Camera Trước: | 12 MP |
| Chip xử lý: | Apple M1 8 nhân |
| Ram: | 8 GB |
| Bộ nhớ trong: | 128GB / 256GB / 512GB |
| Thẻ Sim: | 1 Nano SIM & 1 eSIM |
| Dung lượng pin: | 7538 mAh, 20 W |




